

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 022 2126826
Nukushi: 022 2126834
Tovuti: www.habari.go.tz
Baruapepe: km@habari.go.tz



Jengo la LAPF
Ghorofa ya Nane,
S. L. P. 25,
Makole Uhindini,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison G. Mwakyembe (Mb) amepokea kwa masikitiko taarifa ya kifo cha mwamuzi nguli wa ngumi za kulipwa Bw. Nemes Kavishe kilichotokea jana Jijini Dar es Salaam.

Enzi za uhai wake Bw. Kavishe alisimamia jumla ya mapambano 45 ya kitaifa na kimataifa, ambapo pambano la mwisho lilifanyika nchini Namibia tarehe 25 Aprili, 2015.

Dkt. Mwakyembe ametoa pole kwa familia, ndugu, jamaa na marafiki pamoja na uongozi wa Kamisheni ya Kusimamia Ngumi za Kulipwa Tanzania kwa kuondokewa na mpendwa wao.

Imetolewa na:-

Lorietha Laurence
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini,
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo.
31/01/2019