

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 026-2322129
Nukushi: 026-2322128
Barua pepe: km@habari.go.tz
Tovuti: www.habar.go.tz



Mji wa Serikali –Mtumba,
Mtaa wa Habari,
S. L. P. 25,
DODOMA

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA MTENDAJI MKUU TASUBA

DODOMA, Novemba 16, 2021:

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo. Mhe, Innocent Lugha Bashungwa (Mb.), amemteua Dkt. Herbert Francis Makoye kwa kipindi kingine cha miaka mitano kuwa Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TASUBA).

Taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu wa Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo. Dkt, Hassan Abbasi, imefafanua kuwa uteuzi huo umefanywa kwa kuzingatia mamlaka aliyopewa Waziri chini ya Kifungu Na. 9 (1) na 9A (1) cha Sheria ya Wakala za Serikali Sura 245.

Uteuzi huu unadumu kwa miaka mitano na umeanza Julai 1, 2021.

Imetolewa na


John Mapepele

Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano Serikalini