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                                                SALAMU ZA POLE 
                                            

TAARIFA KWA UMMA 
Aprili 1, 2020 Dodoma. 
 

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (Mb) 

ametoa pole kwa Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Habari Tanzania (TBC) Dkt. Ayub 

Rioba kwa kuondokewa na Mwanahabari Nguli Bw. Marin Hassan Marin leo asubuhi 

Jijini Dar es Salaam.  

Akiongea moja kwa moja na televisheni ya TBC 1, Dkt. Mwakyembe ameeleza kuwa TBC 
na tasnia ya habari kwa ujumla imepata pigo kwani Bw. Marin alikuwa mstari wa mbele 
kuhakikisha sekta ya Habari inakuwa  na mchango chanya katika maendeleo ya jamii. 
 
 Enzi za uhai wake marehemu alikuwa mmoja wa waasisi wa vipindi kadhaa vya TBC 
vikiwemo Jambo Tanzania, Nyumba ya Jirani na Aridhio.   
 

Dkt. Mwakyembe ametoa pole kwa familia, ndugu,jamaa,marafiki na wadau wote 
wa tasnia ya habari nchini. 
 

Imetolewa na 
 

 

Lorietha Laurence 
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini, 
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo. 
 

 

Simu: 022 2126826 

Nukushi: 022 2126834 

Tovuti: www.habari.go.tz 

Baruapepe: km@habari.go.tz 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Mji wa Serikali  

Mtaa wa Habari, 

S. L. P. 25, 

Mtumba, 

40481 DODOMA. 
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