

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 022 2126826
Nukushi: 022 2126834
Tovuti: www.habari.go.tz
Baruapepe: km@habari.go.tz



Mji wa Serikali Mtumba,
S. L. P. 25,
Mtaa wa Habari,
40481 DODOMA.

**TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI WA KAMATI MAALUM**

Dodoma-Oktoba 22, 2019

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison G. Mwakyembe (Mb) amezindua Kamati Maalum ya kusimamia haki za kazi za wasanii nchini leo Jijini Dar es Salaam.

Kamati hiyo ambayo Mwenyekiti wake ni Bi. Sarah Nsangizyo Zilahulula na Katibu ni Dkt. Kiagho Kilonzo Kaimu Katibu Mtendaji Bodi ya Filamu Tanzania (TFB) na wajumbe ni kama ifuatavyo:

- 1:Dkt. Dorah Mwenegoha – Mjumbe (UDSM)
- 2: Wakili Onesmo Ndinga – Mjumbe (BASATA)
- 3: Lupakisyo Mwaminga – Mjumbe (COSOTA)
- 4: Wilhard Tairo – Mjumbe (TFB)

Dkt. Mwakyembe ameitaka kamati hiyo kufanya kazi kwa weledi ili kuhakikisha wasanii nchini wanafaidika na kazi zao.

Imetolewa na ,

Lorietha Laurence
**Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo.**